Íþróttafélagið Fjörður fagnaði í gær, 1. júní 2022, 30 ára afmæli sínu. Af því tilefni var haldin glæsileg uppskeru- og afmælishátíð. Þar voru iðkendur og sjálfboðaliðar félagsins heiðraðir fyrir glæsilegan árangur vetrarins. Róbert Ísak Jónsson og Aníta Ósk Hrafnsdóttir voru kjörin íþróttakarl og íþróttakona Fjarðar og gaf Gissur Guðmundsson þeim glæsilega bikara fyrir það. Þeim skemmtilega sið hefur hann haldið síðan árið 2007 og þökkum við honum innilega fyrir það. Á hátíðina fengum við góða gesti en fulltrúar frá Íþróttasambandi fatlaðra, Íþróttabandalagi Hafnarfjarðar og bæjarstjórn Hafnarfjarðar mættu á hátíðina, héldu smá ræður afmælisbarninu til heiðurs og færðu félaginu veglegar gjafir. Einnig hlaut Þröstur Erlingsson, formaður félagsins silfurmerki ÍF. Fjörður ákvað einnig að heiðra Guðlaugu Oddnýju Sigmundsdóttur, Guðfinn Karlsson, Anítu Ósk og Svavar Halldórsson með heiðursmerki félagsins. Guðlaug fékk gullmerki, Guðfinnur silfurmerki og þau Aníta og Svavar fengu bronsmerki. Að lokum var svo slegið upp pylsuveislu og gestir gátu gætt sér á gómsætri afmælisköku. Hér að neðan má sjá nokkrar myndir frá veislunni.

Guðfinnur hlaut silfurmerki

Fána félagsins var flaggað

Nóg að gera á pylsubarnum

Pylsuveislan slær alltaf í gegn

Ronja Mary

Róbert Ísak og Aníta Ósk

Róbert Ísak og Gissur Guðmundsson

Aníta Ósk og Gissur Guðmundsson

Hákarlahópurinn

Ronja Mary fékk Ólafsbikarinn

Höfrungar ásamt þjálfurunum, Marinó og Önnu Rósu

Sílahópurinn með þjálfara sínum, Elvu Hrund

Sílahópurinn

Kristín Ágústa fékk hvatningarbikarinn í boccia.

Boccia hópurinn

Hrafnkell Marinósson, formaður ÍBH

Jóhann Arnarson, varaformaður ÍF

Frjálsíþróttahópurinn

Aníta Ósk og Svavar fengu bronsmerki Fjarðar

Þröstur Erlingsson og Jóhann Arnarson, varaformaður ÍF

Róbert Ísak og Aníta Ósk voru kjörin íþrottakarl- og kona Fjarðar

Guðlaug fékk gullmerki félagsins